MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STAD! (VETA)

MKATABA WA KAZI YA KULETA VIFAA VYA UJENZI AMBAVYO M MCHANGA NA
KOKOTO

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 25 mwezi 05, 2022

KATI YA
cho kinaiwakillsha

is.L.p. 110 amba
5 salaam (ambacho

5.L.P. 2849 Dar es
kwa upande mmoja;

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha Mik
Mar.nlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi,
katika Mkataba huu atajulikana kama “Mwajiri”)

NA
GOMBE PERTTY GROUP, S.L.P. 22, MAHENGE - ULANGA (ambaye katika Mkataba huu
atajulikana kama mzabuni”) kwa upande mwingine.
KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi stadi cha Wilaya ya
Ulanga;
KWA KUWA Mwajiri anatumia
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi

rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za

cha Wilaya ya Ulanga;

diliano na “ Mzabuni” kwa shilingi 3,720,000/=

KWA KUWA Mwajiri amefanya maja
la ujenzi kwa Mgawanyo ufuatao:-

kwa ajili ya kuleta vifaa vya ujenzi eneo
e e

F/_ JINALA [ KAZI ZINAZOTAKIWA GHARAMA GHARAMA YA
N kazi KUFANYIKA KWA KILA | JUMLA KWA
KAZI JENGO
1. | KOKOTO a.Kuleta kokoto %" mita za
NA ujazo 20@90,000/= 1,800,000/=
MCHANGA | b. Kuleta mchanga mita za
ujazo 80@24,000/= 1,920,000/= 3,720,000/=
JUMLA KUU 73,720,000/= |

N{x KWA KUWA Mwajiri amempatia Mzabuni maelekezo ya muda ambao vifaa vya
Ujenzi (Schedule of materials) vitahitajika eneo la ujenzi.
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HIVYO
/HIVYO BASI, PANDE 20TE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

GHARAMA YA UFUNDI

K;Vi::(mba. kwa gparama ya Shilingi za Tanzania 3,720,000/=, Mzabuni atafanya kazi

::'k‘ ufanya kazi ya kuweka kuleta Kokoto na Mchanga Katika Mkataba huu, kiasi
iki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Uzabuni”

TMENT)
kuwa itakapokuwa
mabadiliko ya

MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUS
.Ghara'“a ya uzabuni haitabadilika kwa namna yoyote ile isip0
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwaijiri atamlipa Mzabuni kwa hundi n
vifaa vyote vya ujenzi kwa ujumla wa
wasimamizi wa site

mi na nne baada ya kuleta

dani ya siku ku it .
ke na baada ya kuidhinishiniwa malipo na

LISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMI
; - 2 i = 2022
(a) Mzabuni atakabidhiwa eneo |a tarehe _=¢&_ mwezl
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwap

tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, P
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zot

zitasaini.

o Fundi atakabidhiwa
ande zote zitaweka
e mbili

2D toka tarehe ya makabidhiano ya

(b) Mzabuni atakamilisha kazi ndani ya siku
ywa na Mwajiri, siku

kazi hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofan,
ya ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo

kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

. WAJIBU WA MZABUNI

Mzabuni atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kuleta vifaa kwa wakati kama inayotakiwa (Schedule of materials) sambamba
na maelekezo ya Mwajiri;

(b)Mzabuni atatakiwa kufanya kazi kwa mpango kama atakavyoongozwa na
mpango kazi atakaopewa na wasimamizi wa site.
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IMESAINIWA N

A KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIAU NA

MAFUNZO

MIKUM, YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA VETA
s Marynancy Kazosi Saini: A%Ef—
Wadhifa:  Mkuu wa Chuo Tarehe: 2505202

Mbele ya (Shahidi)

Jina: bﬁg.smvv. P Ndcaiung 4 Saini:

Wadhifa:N\Y' wiAn 7 AWLRADY Tarehe:

IMESAINIWA NA FUNDI

Jina: FURAHX LubNcER) Saini:

Wadhifa: Mmuurias AL Tarehe:

Mbele ya (Shahidi)

i NOYATUS ORI | Saini:
wadhifa: ns A iy | Tarehe:
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